ek hota carver book review in marathi

0
(0)

"कार्व्हर" हा कादंबरीचा आरंभ अत्यंत रोमांचक आहे. लेखक एक होता या कादंबरीमध्ये एक अतिशय उत्तम लेखक आणि विज्ञानज्ञ असतो. याचा कार्यकर्त्यांच्या जीवनात एक अत्यंत महत्वाचा भूमिका आहे.

गोदावरी नदीतीर स्थित एक गावातील साधू आणि त्याच्या सहकार्यांच्या जीवनातील अनेक घटना आपल्याला हस्तक्षेप करतील. एकदा त्यांच्यातील एक अद्भुत प्रतिभा कानी लक्षात आली आणि त्याला साधू असणाऱ्या स्थानातील विद्यापीठात अभ्यास करायला लागले.

या कादंबरीतील विचारात शोधीलेल्या शक्तीच्या अद्वितीय परिप्रेक्ष्याने जीवनातील नाना पहिल्यांदाच काय आहे हे सांगते. एक होता अद्वितीय विचारक आहे आणि त्याच्या कौशल्याने त्याच्या परिप्रेक्ष्यामध्ये आपल्या स्वत:च्या विचारांचा दर्शन करू शकतो.

"कार्व्हर" ही कादंबरी खूप रोमांचक आहे, ज्यामध्ये विज्ञान, तत्त्वज्ञान आणि मानवी भावना यांची संगती सुंदरपणे प्रस्तुत केली आहे. या कादंबरीच्या लेखकाने एक उत्कृष्ट काम केलं आहे आणि हे वाचकांना खूप आनंद देतेल.

How useful was this post?

Click on a star to rate it!

Average rating 0 / 5. Vote count: 0

No votes so far! Be the first to rate this post.

ek hota carver book review in marathi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *